Nípa CelsusHub

CelsusHub gba orúkọ rẹ láti ile-ìkàwé Celsus ní Efesu, ohun-ini àṣà ayé atijọ́. A gbà pé ìmọ̀ ni ohun-ini tó lágbára jùlọ fún ènìyàn; a fẹ́ dá orísun ìmọ̀ tó gbẹ́kẹ̀lé, tó wúlò, tó sì jẹ́ ti gbogbo ènìyàn sílẹ̀. Ìdí wa ni láti dá ìmọ̀ sílẹ̀ ní oríṣìíríṣìí àgbègbè, láti imọ̀ sáyẹ́nsì sí àṣà, láti imọ̀-ẹrọ sí ìgbésí-ayé, kí a sì fún àwọn olùkà wa ní ààyè tó gbooro. Gbogbo ohun tí o kà lórí CelsusHub jẹ́ àpilẹkọ tí a ṣe pẹ̀lú ọwọ́, tí a fi orísun tó dájú kún un, tí a sì fẹ́ kó iye bá ayé. Ní irin-àjò ìmọ̀ yìí, jẹ́ ká pọ̀ sí i ní ìmọ̀ nípa ayé àti ènìyàn papọ̀…

Ìpinnu Wa

Ìlànà wa ní CelsusHub ni láti jẹ́ kí ìmọ̀ àtọkànwá, tó dá lórí ìwádìí, tí a ṣe pẹ̀lú ọwọ́ ènìyàn, wà fún gbogbo ènìyàn. A fẹ́ dá ìmọ̀ sílẹ̀ ní àgbègbè tó gbooro, láti sáyẹ́nsì sí àṣà, láti imọ̀-ẹrọ sí ìgbésí-ayé, a sì fẹ́ fi àpilẹkọ tó dá lórí orísun tó dájú fún olùkà wa, kí wọn lè mọ ayé dáadáa. A gbà pé agbára ìmọ̀ pọ̀, a sì fẹ́ ràn àwọn ènìyàn lọ́wọ́ láti di aráyé tó mọ̀, tó ń ròyìn, tó sì ń kópa fún ọjọ́ iwájú tó dára.

Ìran Wa

CelsusHub fẹ́ di ile-ìkàwé ìmọ̀ àgbáyé, tó ń bójú tó iye ìmọ̀ tí a ṣe pẹ̀lú ọwọ́ ènìyàn, tó ń mú àṣà pọ̀, tó sì jẹ́ kí gbogbo ènìyàn ní ayé lè wọle sí ìmọ̀ tó dọgba. A fẹ́ kó ìmúlò wa pọ̀ sí i fún ayé wa, kó mú ìmọ̀ pọ̀ sí i, kó sì jẹ́ kí ayé di ibi tó dára pẹ̀lú ìmọ̀. Kí àpilẹkọ kan lè dé ọdọ ènìyàn ní èdè púpọ̀, kí a sì dá àkójọpọ̀ ìmọ̀ ayé tuntun sílẹ̀.

Ẹgbẹ́ Wa

YE

Yasemin Erdoğan

Olùdásílẹ̀ & Ẹnjinnia Kọ̀m̀pútà

Amọ̀ja ní imọ̀ ẹrọ wẹẹbù tuntun àti iriri olùlò. Ó darí àtúnṣe iwájú pẹpẹ pẹ̀lú imọ̀ ẹrọ tuntun, tó jẹ́ kí ojú-ìwé wa yara, tó sì rọrùn fún olùlò.

İE

İbrahim Erdoğan

Olùdásílẹ̀ & Ẹnjinnia Kọ̀m̀pútà

Amọ̀ja ní imọ̀ ẹrọ wẹẹbù tuntun àti ìdàgbàsókè Backend. Ó ṣiṣẹ́ lórí àtúnṣe amáyédẹrùn tó dájú, tó yara, tó sì dáàbò bo pẹpẹ wa.

Kí Lẹ Fí Yan Celsus Hub?

Ìpilẹ̀kọ Tó Dára

Gbogbo àpilẹkọ ni a ṣe pẹ̀lú ìtẹ́lọ́run àti ìmọ̀ tuntun.

Ìwọle Yára

Ìrírí kíkà tó yara, tó sì rọrùn pẹ̀lú imọ̀ ẹrọ tuntun.

Àwọn Ẹgbẹ́

A ń gbìyànjú láti dá ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú olùkà wa, kí a sì pín ìmọ̀ pọ̀.